Máy khoan cầm tay TDG50IMP
Máy khoan cầm tay TDG50IMP
Máy cầm tay dòng máy công cụ xử lý video
Thông số kỹ thuật
Quan bar buôn tẻ
50mm
30 mm (tùy chọn)
Chán Dia
55-400mm
35-400mm (tùy chọn)
Chán cổ phiếu
300 mm 600mm
Tỷ lệ thức ăn
0-0,5mm / vòng
Ổ đĩa điện
Một pha, 110 V / 230V, 1250 / 1800W
Đối diện
80-380mm, 120-450mm
Dữ liệu kiểm tra trên trang web
Đường kính nhàm chán
Độ sâu của vêt căt
Tỷ lệ thức ăn
RPM
Ø200
5 mm
0,25
Ø400
1mm
0,2
nhà sản xuất máy khoan cầm tay-JOYSUNG
Thủ trưởng nhàm chán
Phù hợp với thanh Ø50mm
Máy cắt vuông 16 * 16mm
Bộ dụng cụ gắn một cánh tay
Bao gồm 1 vòng bi, 1 mặt phẳng hỗ trợ, 1 đế đỡ, 12 bu lông cố định (103101)
xách tay-nhàm chán-bar-joysung
Bộ dụng cụ gắn đôi
Bao gồm 1 ổ trục hình cầu, 1 mặt phẳng hỗ trợ, 2 đế đỡ,
12 bu lông cố định (103102)
Vòng bi hình cầu
Bao gồm 1 vỏ ổ trục, 1 ổ trục (103110)
Phù hợp với thanh Ø30mm
Đơn vị cung cấp thức ăn trục: 1 chiếc (103151)
Tay áo đơn vị quay: 1 chiếc (103152)
Tay áo mang: 2 chiếc (103153)
Hệ thống định tâm nhanh (103070)
Gắn nam châm, phạm vi điều khiển tối đa: 400mm
2 chiếc cho thanh trung tâm nhàm chán.
Điều chỉnh tay áo: 50mm / 30mm.
Ổ đĩa điện
Động cơ điện, Sản xuất tại Đức, Thương hiệu: Eibenstock.
Một pha, 50 / 60Hz
110v, 1250w, 4,6kg
103131
230V, 1250w, 4,6kg
103132
110 V, 1800W,
230V, 1800W
công cụ cầm tay (2) -joysung
Dụng cụ đo cắt
Thước cặp kỹ thuật số
Được sử dụng để đo dụng cụ cắt
Thanh nhàm chán
Phù hợp với thanh 50mm 103081
Phù hợp với thanh 30mm 103081
xách tay-nhàm chán-thanh (3) -joysung
Công cụ đo lỗ khoan
l calip kỹ thuật số
l Chỉ số tỷ lệ andInch
5
M mua sắm
300mm
500mm
Bit công cụ HSS, 1 2 * 1 2 * 38 mm
Bit công cụ HSS, 1 6 * 1 6 * 50 mm
Bit công cụ HSS, 1 2 * 1 2 * 200mm
Bit công cụ HSS, 1 6 * 1 6 * 200mm
Giá đỡ dụng cụ chèn 16mm , lh, 90 °