TDG50IMP trên trang web nhàm chán xô lỗ gia công
Đường kính lỗ khoan: 1.377 "-15.74" (35-400mm), thanh nhàm chán: Φ50x1828 + 35 * 1200mm, trục thức ăn du lịch: 280mm
Máy khoan đường TDG50IMP
image.png
Thiết kế nhỏ gọn và kiểu mô-đun
Nó có thể dễ dàng được sử dụng trong lĩnh vực nhàm chán trên cấu trúc thép quy mô lớn, đặc biệt là cho chế biến không gian hẹp. Cố định có thể là vị trí nằm ngang hoặc thẳng đứng, đơn vị ổ quay và đơn vị nguồn cấp dữ liệu có thể được cố định ở bất kỳ đâu trên thanh nhàm chán. Đơn vị thức ăn và đơn vị quay chỉ 7KG và 5KG mỗi, di động nhiều hơn, bước điều chỉnh tốc độ ít hơn phạm vi 0 đến 0.5mm, dễ dàng đạt được sự trao đổi về phía trước và ngược lại.
Quan bar buôn tẻ
Thép kết cấu hợp kim chất lượng cao đảm bảo độ chính xác cắt do độ bền và độ cứng cao. Chiều dài thanh có 3 tùy chọn tiêu chuẩn: 1828mm 、 2438mm 、 3500mm, có độ dài tùy chỉnh.
Đơn vị ổ điện
Động cơ điện, sản xuất tại Đức, một pha, 1250W & 1800W. nó có thể đạt được cắt giảm đến độ sâu tối đa 6mm.
Khả năng mở rộng cao cấp
Ø Tùy chọn một thanh nhàm chán nhỏ hơn để đạt được nhàm chán Ø55-400mm.
Ø Ba kích cỡ đầu phải đối mặt để đạt được phạm vi xử lý Ø80-450mm.
Ø Máy hàn tự động tùy chọn được sử dụng với máy khoan đường di động.
Tham số
Quan bar buôn tẻ 50mm 30mm (tùy chọn)
Đường kính khoan 55-400mm 35-400mm (tùy chọn)
Boring Stock 300mm, 600mm 300mm, 600mm
Tỷ lệ thức ăn 0-0.5mm / vòng quay 0-0.5mm / vòng quay
Đơn vị ổ điện Một pha, 110V / 230V, 1250 / 1800W Một pha, 110V / 230V, 1250 / 1800W
Đối mặt với Head 80-380mm, 120-450mm 80-380mm, 120-450mm
Dữ liệu thử nghiệm trên trang web
Đường kính khoan Độ sâu của vêt căt Tỷ lệ thức ăn RPM
Φ200 5mm 0,25 45
Φ400 1mm 0,2 80
Vật liệu: Q345, ổ điện đơn vị: 1250W, động cơ điện